JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFIST YA RAIS

Idara ya Urumishi wa Serikals
5. L.P 2433,
Criar e Salanm,
Kumbukumbu Na. MUF 2000407 14 21 Septemba, 19935

WARAKA WA WATUMISHI WA SERIKALI NA, 4 WA
MWAKA 1095

TOLEQ LA PILI LA KANUNI ZA KUDUMU

Lo Todeo B Kwanza la Kaauni x: Kudumu {Standing Orders for Public
Service) liltunza kutumika sarehe | Fulai, 1971, Tungn wakati huo yvametokes
mabadiliko mengi ya kisiasa, kivchumi na kijamii hapa nehini, Aidha Katiba
va Jamhuri ve Munngaooe wa Tanzaniz na baadhi va Sherin, Kanwm na
Taratibn mbalimbali tavari zimekwishalunviaa marckebisha NI Y CEInEa tia
mabadiliko hayo. Kanuni za Kwdumue nazo pia zmcehuishwi i ziveee kukidhi
hali ya susa yu wendeshafi wa shughuli za umma, mabitaji va kazi na mastahi
¥io watumishi wa Serikali.

2. Mamba mubemu va kugingatia katika Toleo la Pili (1994) 10 Konuni za
Fudumu ni hova vafuarayo—

2.1 Kanuni hizs mpya zitatumika badala va Eanuni zilizomo kaika Tolee
b Kowanza b Baneni za Koudumu,

2 Ikiwa baada oy tarehe 1 Machi, 1994 baadhi va  masharti
wamcrckeboshwa kwa nie va Waraksa we Walumishi wa Scrikali.
marekelisho hivo yatatumika badala va masharti ya namna hivo
valipetapwa katika Toleo Ja il 1o Kanoni za Kudomu,

2.3 Viongozi wakui wawe na wmbia ye kusoma na kutumia Kikamilifu

Boanisi = Kudumu katike butos maamuet vanayohusu yendeshaji kozi

Az mislahi v wafanyakae wanaowaongozs. Kwa hive Makatibu

Wakue, Wakus wa [dora Zinazojitcpemen na Wakurugenzio we

flaendeioe wa Mikow wahakikishe Xuwa wanaro nakaks 2a Kanuni =z

Kudminu wo kuwatoshe maafisg walualno:—

Wakuu wa Vitengo

Wakuo wa Schemu

Woakun wa Tdie

Wakuu wa Vywo vva Serikali

Walimu Wakon wa Shule za Sckoodas 2a Serikali,

Wakurnugenz wa Manispan oo Wakurupengi Witendajr  wa
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2.3 Kanuni za Kudumu zimepewa aamba (serial number) kwenye ukurasy
wa kwanza ili kuralisisha na kudhibiti wtunzaji na makabhidhiano vake.
Makatibu Wakuu, Wakou wa Idara Zinazojitepemen na Wakurepenzi
wi Maendclea wa Mikoa wanapaswa kuwa na Daftari {Register)
vitabu wvao wvya RKanuni za Kudumue pomoja na maingizo v
makabidhiano va vitabu hivyo kuteka ofiss mmojr hadi mwingine.

3. Kama dewvvotahadharishea katika Waraka wa Watumishi wa
Serikoli Ma. 4 wa 1972 kahese Toleo I Keanea by Kanun za Kudum,
tahadhari inatolews fena kuwa katika ks yonve writo wa namna hii,
wwezekano wi kufanva makosa na usahaelife wa meemba mohima:
havepukiki. Kwa hive ikiwa makasa au mambo valivosahauliwag
vatajitokeza katika Toleo hili la Pl (1994 la Kanuni za Kuademoy,
taarifa iwazilishwe kwa Kaobu Mkuw (UTUMITSHT) kwa marckebisho.

CHRISTOPHER M, NYIRABL,
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