Ni kwa ajili ya safari za Kiofisi au za Binafsi mbali na likizo unapaswa kujaza
nakala tatu za taarifa hii na kuziwasilisha kwa Mkuu wako wa Idara kwa kufuata

mpangilio hapa chini.

Kumbuka nakala moja ni kwa ajili ya matumizi yako binafsi.

Jina kamili:
Cheo:
Sehemu unayokwenda

Madhumuni ya safari

Muda wa safari

Idhini ya Mkuu wa Idara

Imeidhinishwa na:-
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Nakulyali / STRubali.......cc.ivviiiviiiiiniiicicensecinsssecssnes
Ruhusa hii ianze tarehe.......ooeeco0e0000s hadi......cc.oveeneee

Alipoti kazini tarehe.........ccoeeeevneennnnennnnn.

Siku hizi zitakatwa/ Hazitakatwa kwenye likizo yake ya
mwaka.

Mhuri wa Ofisi




