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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 
OFISI YA RAIS 

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 

 
HALMASHAURI YA WILAYA YA MEATU 

 

 

Kumb.Na.HWM/CC.50/1/67                             30 Mei, 2022 

 

TANGAZO  LA NAFASI ZA KAZI 
  
Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Meatu amepokea kibali cha 

kuajiri kutoka kwa Katibu Mkuu, Ofisi ya Rais, Menejimenti ya Utumishi wa 

Umma na Utawala Bora chenye Kumb.Na.FA.97/228/01/9 cha tarehe 13 Mei, 

2022 kwa nafasi 33 kilichoruhusu utekelezaji wa Ikama na Bajeti ya Ajira mpya 

kwa mwaka wa fedha 2021/2022.  Hivyo, ninawatangazia na kuwakaribisha 

wananchi wote na watanzania wenye sifa kuomba nafasi zilizoorodheshwa kama 

ifuatavyo; 

 
1.0. MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA III – (NAFASI 22) 

 

1.1. Sifa za Mwombaji 
 

Awe na Elimu ya kidato cha Nne (Form IV) au kidato cha Sita (Form VI) 

aliyehitimu Mafunzo ya Astashahada/Cheti katika moja ya fani za Utawala, 

Sheria, Elimu ya Jamii, Usimamizi wa fedha, Maendeleo ya Jamii na 

Sayansi ya Sanaa kutoka Chuo cha Serikali za Mitaa Hombolo, Dodoma au 

Chuo chochote kinachotambulika na Serikali. 
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1.2. Kazi na majukumu ya Mtendaji wa Kijiji 
 

(i)     Afisa Masuhuli na Mtendaji Mkuu wa Serikali ya Kijiji 

(ii)     Kusimamia ulinzi na usalama wa raia na mali zao, kuwa na mlinzi  

wa amani na msimamizi wa Utawala Bora katika kijiji 

(iii) Kuratibu na kusimamia upangaji wa utekelezaji wa mipango ya  

     maendeleo ya kijiji. 

(iv) Katibu wa mikutano na kamati zote za Halmashauri ya kijiji 

(v)      Kutafsiri na kusimamia Sera, Sheria na Taratibu 

(vi) Kuandaa taarifa za utekelezaji na kazi katika eneo lake na mkakati  

wa kuondoa njaa, umaskini na kongeza uzalishaji mali 

(vii) Kiongozi wa wakuu wa vitengo vya kitaalamu katika kijiji 

(viii) Kusimamia, kukusanya na kuhifadhi kumbukumbu zote na nyaraka  

za kijiji 

(ix) Kupokea, kusikiliza na kutatua malalamiko na migogoro ya wananchi 

(x)      Kuandaa na kutunza rejesta ya wakazi wote wa kijiji 

(xi) Kusimamia utungaji na utekelezaji wa Sheria ndogo za kijiji 

(xii) Atawajibika kwa Afisa Mtendaji wa Kata 

 

     Ngazi ya Mshahara (TGS.B1) 
 

2.0. MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA II – (NAFASI 06) 
 

2.1. Sifa za Mwombaji 
 

Awe amehitimu kidato Nne wenye cheti cha Utunzaji wa kumbukumbu 

katika mojawapo ya fani za Afya, Masjala, Mahakama na Ardhi. 
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2.2. Kazi na majukumu ya Msaidizi wa Kumbukumbu 
Daraja II 
 

(i) Kutafuta kumbukumbu/nyaraka/mafaili yanayohitajiwa na wasomaji 

(ii) Kudhibiti upokeaji, uandikishaji wa kumbukumbu/nyaraka 

(iii) Kuchambua, kuorodhesha na kupanga kumbukumbu/nyaraka katika 

makundi kulingana na somo husika (classification and boxing) kwa 

ajili ya matumizi ya Ofisi 

(iv) Kuweka/kupanga kumbukumbu nyaraka katika reki (file racks/ 

cabinets) katika masjala/vyumba vya kuhifadhia kumbukumbu. 

(v) Kuweka kumbukumbu (barua, nyaraka n.k) katika mafaili 

(vi) Kushughulikia maombi ya kumbukumbu/nyaraka kutoka Taasisi za 

Serikali 
 

Ngazi ya Mshahara (TGS.B1) 
 
 

3.0. KATIBU MAHSUSI DARAJA III – (NAFASI 05) 
 

3.1. Sifa za Mwombaji 
 

(i) Awe na Elimu ya kidato cha IV au VI 

(ii) Awe amehudhuria mafunzo ya Uhazili 

(iii) Awe amefaulu somo la Hati Mkato ya Kiingereza na Kiswahili 

maneno 80 kwa dakika moja. 

(iv) Awe amehudhuria na kufaulu mafunzo ya Kompyuta kutoka Chuo 

chochote kinachotambuliwa na Serikali na kupata cheti katika 

program za Windows, Microsoft Office, Internet, Email na Publisher. 
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3.2. Kazi na majukumu ya Katibu Mahsusi III  
 

(i) Kuchapa barua na nyaraka mbalimbali 

(ii) Kusaidia kutunza kumbukumbu za matukio, miadi, tarehe za vikao,  

Safari za Mkuu wake na ratiba za kazi zilizopangwa kutekelezwa      

katika Ofisi anamofanyia kazi na kumuarifu Mkuu wake kwa wakati 

unaohitajika 

(iii) Kusaidia kuwapokea wageni na kuwasikiliza shida zao na 

kuwaelekeza sehemu wanapoweza kushughulikiwa. 

(iv) Kusaidia kutafuta na kumpatia Mkuu wake majalada, nyaraka au kitu 

chochote kinachohitajika katika kazi. 

(v) Kusaidia kupokea majalada, kuyagawa kwa maofisa katika sehemu 

alipo na kuyakusanya, kutunza na kuyarudisha sehemu husika. 

(vi) Kutekeleza kazi zozote takazokuwa amepangiwa na msimamizi wake 

wa kazi. 

 

Ngazi ya Mshahara (TGS.B1) 
 
 

MASHARTI YA JUMLA KWA NAFASI ZOTE 
 

(i)   Mwombaji ni lazima awe raia wa Tanzania. 
 

(ii)    Mwombaji ni lazima awe na umri ulio kati ya miaka 18 hadi 45. 
 

(iii) Waombaji wote waambatishe maelezo binafsi (CV) 
 

(iv) Waombaji wote ni lazima waandike barua ya maombi iambatishwe 
nakala ya Cheti cha kuzaliwa, Cheti cha kidato cha Nne au cha Sita 

kama anacho, Cheti cha taaluma, picha (Passport size). 
 

(v)           Hati ya matokeo ya kidato cha nne/sita/provisional results, 
statement of results/testimonials/results slip) HAVITAKUBALIWA 
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(vi) Waombaji waambatishe nakala ya kitambulisho cha “NIDA” au 
namba ya NIDA au namba ya NIDA iandikwe kwenye barua ya 
maombi. 
 

(vii) Waombaji waliosoma nje ya nchi ni lazima vyeti vyao vihakikiwe na 
“NECTA/TCU” 
 

(viii) Maombi yawasilishwe kwa lugha ya Kiswahili au Kingereza 
 

(ix) Mwombaji atakayewasilisha taarifa za kughushi atachukuliwa hatua 
kali za kisheria. 
 

(x)   Mwombaji mwenye sifa zilizo juu au chini ya zilizoainishwa katika 
kazi husika hastaili kuomba. 
   

(xi) Tarehe ya mwisho ya kupokea maombi haya ni tarehe 13 Juni, 2022 
Saa 9.30 Alasiri. 

 

(xii) Waombaji watakaokidhi vigezo majina yao yatawekwa katika tovuti 
ya Halmashauri www.meatudc.go.tz na mbao za matangazo. 
 

(xiii) Maombi yote yatumwe kwa njia ya Posta kwa anwani ifuatayo; 
 
Mkurugenzi Mtendaji, 
Halmashauri ya Wilaya, 
S. L. P. 44, 
MEATU 
 

NB: Masharti yaliyoainishwa kwenye Tangazo hili yasomwe kwa 
umakini na yazingatiwe.  Imetolewa tarehe 30/05/2022 na;  
 

 
Msoleni Juma Dakawa 

Mkurugenzi Mtendaji 
Halmashauri ya Wilaya 

MEATU. 
 

                           
 

 

http://www.meatudc.go.tz/
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Nakala: Katibu 
  Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma 
  S. L. P. 2320 
  DODOMA.  

 
  MBAO ZA MATANGAZO 
 
 

  Tovuti ya Halmashauri ya Wilaya  
www.meatudc.go.tz   

 
 
 

 
 

Jiandae kuhesabiwa Siku ya Jumanne tarehe 23 Agosti, 2022 

http://www.meatudc.go.tz/

