



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA
SERIKALI ZA MITAA



HALMASHAURI YA WILAYA YA MEATU

TANGAZO LA KAZI

LIMETOLEWA TAREHE 15/09/2024

UCHAGUZI WA SERIKALI ZA MITAA 2024

Msimamizi wa Uchaguzi wa Wilaya ya Meatu anawatangazia Watumishi wa Umma wote nafasi za kazi kwa ajili ya Uchaguzi wa Serikali za Mitaa utakaofanyika tarehe 27/11/2024.

1.0. NAFASI

1. MSIMAMIZI WA KITUO - Nafasi 681,
2. MSIMAMIZI MSAIDIZI WA KITUO - Nafasi 681,
3. MWANDIKISHAJI WAPIGA KURA - Nafasi 681

2.0. SIFA ZA MWOMBAJI

- | | |
|---|---------------------------------------|
| 1. Awe raia wa Tanzania; | 5. Awe na uwezo wa kujifunza; na |
| 2. Awe Mtumishi wa Umma; | 6. Asiwe kiongozi wa chama cha siasa. |
| 3. Awe mkazi wa wilaya ya Meatu; | |
| 4. Awe amehitimu angalau elimu ya kidato cha nne; | |

3.0. JINSI YA KUOMBA

Barua ya Maombi iandikwe kwa mkono, ikiwa na majina kamili, kazi na cheo cha Mwombaji, nafasi anayoomba, namba ya simu, kituo cha kazi katika Utumishi wa Umma, na Wasifu wa Mwombaji.

Barua ya Maombi itumwe kwa njia ya mkono Masjala ya Wazi kwa anwani ifuatayo:- **Msimamizi wa Uchaguzi, Halmashauri ya Wilaya ya Meatu, S. L. P. 44, Meatu.**

Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 21/09/2024 saa 8.00 mchana.

A.H.Masasi

MSIMAMIZI WA UCHAGUZI

HALMASHAURI YA WILAYA YA MEATU

