HALMASHAURI YA WILAYA MEATU

Mkoa wa Simiyu

Tel. No.028 — 2795008/2795006 Mkurugenzi Mtendaji (W)

Fax No. 028 — 2795261 S.L.P 44,
E/mail meatucouncil@yahoo.com MEATU.

TANGAZO LA ZABUNI YA UKUSANYAJI WA USHURU WA VYANZO MBALIMBALI VYA
MAPATO YA HALMASHAURI KWA MWAKA WA FEDHA 2018/ 2019.

TANGAZO 21 JUNIL, 2018

Halmashauri ya Wilaya ya Meatu inakaribisha maombi ya zabuni ya ukusanyaji wa ushuru wa vyanzo
mbalimbali vya mapato ya Halmashauri kwa mwaka wa fedha 2018/ 2019.

NAMBA YA ZABUNI | ENEO LA | MAELEZO YA ZABUNI
KUKUSANYA
USHURU
| LGA/110/2018-2019/NC/01 | PAJI USHURU WA GULIO
| LGA/110/2018-2019/NC/02 | LUBIGA USHURU WA GULIO
LGA/110/2018-2019/NC/03 | MWABUZO USHURU WA GULIO
LGA/110/2018-2019/NC/04 | MBUGA YA BANYA USHURU WA GULIO
LGA/110/2018-2019/NC/05 | MWAMANONGU USHURU WA GULIO
LGA/110/2018-2019/NC/06 | KABONDO USHURU WA GULIO
LGA/110/2018-2019/NC/07 | MWANJOLO USHURU WA GULIO
LGA/110/2018-2019/NC/08 __| MWANDOYA USHURU WA GULIO
LGA/110/2018-2019/NC/09 | IMALASEKO USHURU WA GULIO
LGA/110/2018-2019/NC/10 | ITABA USHURU WA GULIO
LGA/110/2018-2019/NC//11__| MWANHUZI USHURU WA STENDI
LGA/110/2018-2019/NC/12 | MWANHUZI SOKO KUU
LGA/110/2018-2019/NC/13 | NYALANJA USHURU WA MAZAO
MCHANGANYIKO
LGA/110/2018-2019/NC/14 | MWANHUZI USHURU WA MAZAO
MCHANGANYIKO
LGA/110/2018-2019/NC/15 | MWANKALL -M/LOLE | USHURU WA MAZAO
MCHANGANYIKO
LGA/110/2018-2019/NC/16 | ITINJE USHURU WA MAZAO
MCHANGANYIKO
LGA/110/2018-2019/NC/17 | SAKASAKA USHURU WA MAZAO
MCHANGANYIKO
LGA/110/2018-2019/NC/19 | BUKUNDI USHURU WA MAZAO
MCHANGANYIKO
LGA/110/2018-2019/NC/18 | LUBIGA USHURU WA MAZAO
MCHANGANYIKO
LGA/110/2018-2019/NC/19 | MWANDOYA USHURU WA MAZAQ
MCHANGANYIKO
LGA/110/2018-2019/NC/20 | MWABUMA USHURU WA MAZAO
MCHANGANYIKO
LGA/110/2018-2019/NC/21 | KISESA USHURU WA MAZAO
MCHANGANYIKO
LGA/110/2018-2019/NC/22 | MWABUSALU USHURU WA MAZAO
L MCHANGANYIKO
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LGA/110/2018-2019/NC/23 | LINGEKA
Ill LGA/110/ /NC/23 | LINGEKA LIJ'%HURU WA MAZAO
- N HANGANYIKO
"LGA/110/2018-2019/NC/24 | KIMALI TR R M
MCHANGANYIKO
LGA/110/2018-2019/NC/25 | IMALASEKO USHURU WA MAZAO
MCHANGANYIKO
LGA/110/2018-2019/NC/26 | MWAMANONGU USHURU WA MAZAG
MCHANGANYIKO
LGA/110/2018-2019/NC/27 | NKOMA USHURU WA MAZAO
MCHANGANYIKO
LGA/110/2018-2019/NC/28 | MWABUZO USHURU WA MAZAO
MCHANGANYIKO
[GA/110/2018-2019/NC/29 | NGHOBOKO USHURU WA MAZAO
MCHANGANYIKO
LGA/110/2018-2019/NC/30 | MWANJORO USHURU WA MAZAO
( MCHANGANYIKO
LGA/110/2018-2019/NC/31 | MWAMISHALI USHURU WA MAZAO
MCHANGANYIKO
LGA/110/2018-2019/NC/32 | MWAKISANDU USHURU WA MAZAO
MCHANGANYIKO
LGA/110/2018-2019/NC/33 | MWASENGELA USHURU WA MAZAO
MCHANGANYIKO
[GA/110/2018-2019/NC/34 | TINDABULIGI USHURU WA MAZAO
MCHANGANYIKO
[GA/110/2018-2019/NC/35 | MWANGUDO USHURU WA MAZAO
MCHANGANYIKO
LGA/110/2018-2019/NC/36 | MWANYAHINA USHURU WA MAZAO
MCHANGANYIKO
HGA/110/2018-2019/NC/37 MWAMANIMBA USHURU WA MAZAO
MCHANGANYIKO
LGA/110/2018-2019/NC/38 MBUSHI USHURU WA MAZAO
MCHANGANYIKO
LGA/110/2018-2019/NC/39 KABONDO USHURU WA MAZAO
MCHANGANYIKO
LGA/1 10/2018-2019/NC/40 MBUGA YA BANHYA USHURU WA MAZAO
MCHANGANYIKO
LGA/110/2018-2019/NC/41 ISENGWA USHURU WA MAZAO
MCHANGANYIKO
LGA/110/2018-2019/NC/42 MBUYUNI — | USHURU WA GULIO
MWANGUDO
LGA/110/2018-2019/NC/43 | BULYASHI [ USHURU WA GULIO
- MWAMISHALI
LGA/110/2018-2019/NC/44 MUNGULU —PAJI USHURU WA GULIO
LGA/110/2018-2019/NC/45 USHURU WA CHOO | USHURU WA CHOO CHA
CHA KULIPIA | KULIPIA
MWANHUZI

SIFA NA MASHARTI YA MWOMBAJI:
1. Ada za zabuni za magulio, na ushuru wa mazao mchanganyiko ni Tsh. 50,000/= (Hamsini

Elfu tu,) kwa kila zabuni na ada hiyo haitarudishwa.

2. Wakala aweke/ajaze kiwango cha ushuru atakachokuwa anakusanya kwa mwezi.

3. Mapato yote yatakayo kusanywa na wakala yataingizwa katika akaunti ya Halmashauri na
wakala atarejeshewa na Halmashauri asilimia (Kamisheni) ya makusanyo yote ya ushuru
kila mwezi ikiwa ni gharama ya kukusanya ushuru.

4. Mwombaji awe na uwezo wa kukusanyp mapato kwa kutumia mfumo wa kielectroniki
(electronic revenue collection system) na mafunzo juu ya mfumo huo yatatolewa, mfumo
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mfumo wa Kukusanyia mapato (GRCS). Vilevile wakala anatakiwa kutunza na kuh k";: -r-‘..
ey e _ akikisha
mashine za kukusanyia ushuru wa mapato zipo salama na zinatunzwa vizuri na anapasw

? ; a

arcjeshe mashine iliyopata hitirafu kwa wakati kwa mchambuzi wa mifumo (IT) wa
Halmashauri na kutoa taarifa kwa mhasibu wa mapato mara moja.

5. Wakala haruhusiwi kufanya matengenezo yoyote ya mashine za kukusanyia mapato wala
kutumia mashine za kielectroniki ambazo hazijatolewa na Halmashauri ya Wilaya ya
Meatu.

6.

Wakala atatakiwa kuweka gharama za mtandao kwenye kifaa cha kupokelea mapato ya
Kielectroniki “Point of Sales” (POS) kwa kila mwezi ambazo si chini ya shilingi 5,000/=
kwa kila mwezi atakazotumia na kununua karatasi za mashine za kielectroniki (POS).

7. Wakala atatakiwa kukusanya ushuru kwa kutumia viwango vya ushuru ambavyo
vimepitishwa na bajeti ya Halmashauri ya Wilaya ya Meatu.

Mzabuni anaruhusiwa kuomba zabuni zaidi ya moja na kila zabuni insjitegemea.

9. Maombi yatumwe kwa nakala mbili, moja halisi na kivuli kwenye bahasha moja, ifungwe

kwa “LAKIRI” na kuandikwa juu yake aina ya zabuni iliyoombwa na namba yake ya
utambulisho.

8.

10. Maombi yaambatishwe na stakabadhi halisi ya ada ya ununuzi wa zabuni, leseni ya

biashara, vyeti vya mlipa kodi (VAT/TIN), hati ya usajili ‘'na nyaraka nyingine
zinazohusiana na zabuni iliyoombwa.

11. Mwombaji ahakikishe hadaiwi madeni yeyote ya nyuma na Halmashauri ya Wilaya ya
Meatu.

12. Mwombaji atatakieshinda atatakiwa kuweka dhamana ya ukusanyaji wa ushuru kabla ya
kupewa mkataba.

13. Vitabu vya zabuni (TENDER DOCUMENTS) vinapatikana kwenye Ofisi ya Manunuzi
na Ugavi chumba namba sita (6) baada ya kulipia ada.

14. Mwisho wa kupokea maombi ya zabuni hizi ni tarehe 10 Julai, 2018 saa 4:30 Asububhi na
baadaye zabuni zitafunguliwa mbele ya wazabuni au wawakilishi wao watakaopenda
kuhudhuria katika ufunguzi wa zabuni hizo.

15. Halmashauri haitajihusisha na maombi yatakayotumwa kwa njia ya Posta, barua pepe
(kielektroniki) na zabuni zisizofunguliwa katika tukio la ufunguaji wa zabuni.

16. Maombi yatumwe kwa; KATIBU WA BODI YA ZABUNI, HALMASHAURI YA
WILAYA YA MEATU, S.L.P. 44 MEATU

Fabian S.
MKURUGENZI ENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
MEATU.
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