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TANGAZO LA ZABUNI YA UKUSANYAJI WA USHURU WA VYANZO MBALIMBALI VYA
MAPATO YA HALMASHAURI KWA MWAKA WA FEDHA 2017/ 2018.

TANGAZO

09 JUNI, 2017

Halmashauri ya Wilaya ya Meatu inakaribisha maombi ya zabuni ya ukusanyaji wa ushuru wa vyanzo
mbalimbali vya mapato ya Halmashauri kwa mwaka wa fedha 2017/ 2018.

NA| NAMBA YA ZABUNI ENEO LA KUKUSANYA AINA YA USHURU
USHURU

1 | LGA/110/2017/2018/NC/01 | PAII USHURU WA GULIO

2 | LGA/110/2017/2018/NC/02 | LUBIGA USHURU WA GULIO

3 | LGA/110/2017/2018/NC/03 | MWABUZO USHURU WA GULIO

4 | LGA/110/2017/2018/NC/04 | MBUGAYABANYA USHURU WA GULIO

5 | LGA/110/2017/2018/NC/05 | MWAMANONGU USHURU WA GULIO

6 | LGA/110/2017/2018/NC/06 | KABONDO USHURU WA GULIO

7 | LGA/110/2017/2018/NC/07 | MWANJOLO USHURU WA GULIO

8 | LGA/110/2017/2018/NC/08 | MWANDOYA USHURU WA GULIO

9 | LGA/110/2017/2018/NC/09 | IMALASEKO USHURU WA GULIO

10 | LGA/110/2017/2018/NC/10 | ITABA USHURU WA GULIO

11 | LGA/110/2017/2018/NC/11 | MWANHUZI USHURU WA STENDI

12 | LGA/110/2017/2018/NC/12 | MWANHUZI SOKO KUU

13 | LGA/110/2017/2018/NC/13 | NYALANJA USHURU WA CHUMVI

14 | LGA/110/2017/2018/NC/14 | MWANHUZI CHOO CHA STENDI

15 | LGA/110/2017/2018/NC/15 | MWANHUZI USHURU WA MAZAO MCHANGANYIKO

16 | LGA/110/2017 /2018/NC/16 | MWANKALI-M/LOLE USHURU WA MAZAO MCHANGANYIKO

17 | LGA/110/2017/2018/NC/17 | ITINJE USHURU WA MAZAO MCHANGANYIKO

18 | LGA/110/2017/2018/NC/18 | SAKASAKA USHURU WA MAZAO MCHANGANYIKO

19 | LGA/110/2017/2018/NC/19 | BUKUNDI USHURU WA MAZAO MCHANGANYIKO

20 | LGA/110/2017/2018/NC/20 | LUBIGA USHURU WA MAZAO MCHANGANYIKO

21 | LGA/110/2017/2018/NC/21 | MWANDOYA USHURU WA MAZAO MCHANGANYIKO

22 | LGA/110/2017/2018/NC/22 | MWABUMA USHURU WA MAZAO MCHANGANYIKO

23 | LGA/110/2017/2018/NC/23 | KISESA USHURU WA MAZAO MCHANGANYIKO

24 | LGA/110/2017/2018/NC/24 | MWABUSALU USHURU WA MAZAO MCHANGANYIKO

25 | LGA/110/2017/2018/NC/25 | LINGEKA USHURU WA MAZAO MCHANGANYIKO

26 | LGA/110/2017/2018/NC/26 | KIMALI USHURU WA MAZAO MCHANGANYIKO

27 | LGA/110/2017/2018/NC/27 | IMALASEKO USHURU WA MAZAO MCHANGANYIKO

28 | LGA/110/2017/2018/NC/28 | MWAMANONGU USHURU WA MAZAO MCHANGANYIKO

29 | LGA/110/2017/2018/NC/29 | NKOMA USHURU WA MAZAO MCHANGANYIKO

30 | LGA/110/2017/2018/NC/30 | MWABUZO USHURU WA MAZAO MCHANGANYIKO

31 | LGA/110/2017/2018/NC/31 | NG'HOBOKO USHURU WA MAZAO MCHANGANYIKO

32 | LGA/110/2017/2018/NC/32 | MWANJORO USHURU WA MAZAO MCHANGANYIKO

33 | LGA/110/2017/2018/NC/33 | MWAMISHALL USHURU WA MAZAO MCHANGANYIKO
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LGA/110/2017 / 2018/NC/34

MWAKISANDU

USHURU WA MAZAO MCHANGANYIKO




[35 | LGA/110/2017/2018/NC/35 | MWASENGELA USHURU WA MAZAO MCHANGANYIKO
36 | LGA/110/2017/2018/NC/36 | TINDABULIGI USHURU WA MAZAO MCHANGANYIKO
37 | LGA/110/2017 /2018/NC/37 | MWANGUDO USHURU WA MAZAO MCHANGANYIKO
38 | LGA/110/2017 /2018/NC/38 | MWANYAHINA USHURU WA MAZAO MCHANGANYIKO
39 | LGA/110/2017/2018/NC/39 | MWAMANIMBA USHURU WA MAZAO MCHANGANYIKO
40 | LGA/110/2017/2018/NC/40 | MBUSHI USHURU WA MAZAO MCHANGANYIKO
41 | LGA/110/2017/2018/NC/41 | KABONDO USHURU WA MAZAO MCHANGANYIKO
42 | LGA/110/2017 /2018/NC/42 | MBUGAYABANYA USHURU WA MAZAO MCHANGANYIKO
43 | LGA/110/2017/2018/NC/43 | ISENGWA USHURU WA MAZAO MCHANGANYIKO
44 | LGA/110/2017 /2018/NC/44 | MBUYUNI- MWANGUDO USHURU WA GULIO
45 | LGA/110/2017 / 2018/NC/45 | BULYASHI-MWAMISHALI | USHURU WA GULIO
46 | LGA/110/2017 /2018/NC/46 | MUNGULU - PAJI USHURU WA GULIO

SIFA NA MASHARTI YA MWOMBAJI:

i

Ada za zabuni za magulio, na ushuru wa mazao mchanganyiko ni Tsh. 50,000/= (Hamsini Elfu tu,) kwa
kila zabuni na ada hiyo haitarudishwa.

Wakala aweke/kujaza kiwango cha ushuru atakachokuwa anakusanya kwa mwezi.

Mapato yote yatakayo kusanywa na wakala yataingizwa katika akaunti ya Halmashauri na wakala
atarejeshewa na Halmashauri asilimia 20% ya makusanyo yote ya ushuru kila wiki ikiwa ni gharama ya

Mwombaji awe na uwezo wa kukusanya mapato kwa kutumia mfumo wa kielectroniki (electronic
revenue collection system) na mafunzo juu ya mfumo huo yatatolewa, mfumo wa kielectroniki unatumika
na Halmashauri ya Wilaya ya Meatu, wakala atatakiwa kutumia vifaa vya kukusanyia mapato (Point of
sales) POS ambavyo vitakuwa vimeungwanishwa na mfumo wa kukusanyia mapato (GRCS). Vilevile
wakala anatakiwa kutunza na kuhakikisha mashine za kukusanyia ushuru wa mapato zipo salama na
zinatunzwa vizuri na anapaswa arejeshe mashine iliyopata hitirafu kwa wakati kwa mchambuzi wa
mifumo (IT) wa Halmashauri na kutoa taarifa kwa mhasibu wa mapato mara moja.

Wakala haruhusiwi kufanya matengenezo yoyote ya mashine za kukusanyia mapato wala kutumia
mashine za kielectroniki ambazo hazijatolewa na Halmashauri ya Wilaya ya Meatu.

Wakala atatakiwa kuweka gharama za mtandao kwenye kifaa cha kupokelea mapato ya Kielectroniki
“Point of Sales” (POS) kwa kila mwezi ambazo si chini ya shilingi 5,000/= kwa kila mwezi atakazotumia

Wakala atatakiwa kukusanya ushuru kwa kutumia viwango vya ushuru ambavyo vimepitishwa na bajeti

Mzabuni anaruhusiwa kuomba zabuni zaidi ya moja na kila zabuni inajitegemea.

Maombi yatumwe kwa nakala mbili, moja halisi na kivuli kwenye bahasha moja, ifungwe kwa
“LAKIRI” na kuandikwa juu yake aina ya zabuni iliyoombwa na namba yake ya utambulisho.

Maombi yaambatishwe na stakabadhi halisi ya ada ya ununuzi wa zabuni, leseni ya biashara, vyeti vya
mlipa kodi (VAT/TIN), hati ya usajili na nyaraka nyingine zinazohusiana na zabuni iliyoombwa.
Mwombaji ahakikishe hadaiwi madeni yeyote ya nyuma na Halmashauri ya Wilaya ya Meatu.

Vitabu vya zabuni (TENDER DOCUMENTS) vinapatikana kwenye Ofisi ya Manunuzi na Ugavi

Mwisho wa kupokea maombi ya zabuni hizi ni tarehe 28 Juni, 2017 (Jumatano) saa 4:00 Asubuhi na
baadaye zabuni zitafunguliwa mbele ya wazabuni au wawakilishi wao watakaopenda kuhudhuria katika

Halmashauri haitajihusisha na maombi yatakayotumwa kwa njia ya Posta, barua pepe (kielektroniki) na
zabuni zisizofunguliwa katika tukio la ufunguaji wa zabuni. _
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kukusanya ushuru.
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na kununua karatasi za mashine za kielectroniki (POS).
7.
ya Halmashauri ya Wilaya ya Meatu.
8.
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10.
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12.
chumba namba sita (6) baada ya kulipia ada.
13.
ufunguzi wa zabuni hizo.
14.
15.

Maombi yatumwe kwa; KATIBU WA BODI YA ZABUNI, HALMASHAURI YA WILAYA YA
MEATU, S.L.P. 44 MEATU.

Fabiair’'S. Manoza

MKURUGENZI MTENDAJL N

HALM%S‘{{ 1) Lﬁ
MK WL
uALNASHAUR! VA

MEATY



