
HALMASHAURI YA WILAYA YA MEATU 

FOMU YA MAOMBI YA LESENI ZA VILEO 

Imetolewa chini ya kifungu cha 38 cha Sheria ya Leseni za Vileo Na. 28 ya 1968  

1. Maombi mapya yapitishwe katika ngazi za mwanzo na maombi ya marudio  

   (Renewal) yapitie ngazi ya Afya kabla ya kupokelewa na Mamlaka ya Leseni za  

   Vileo kwa uamuzi (tazama kifungu cha 10 cha fomu ya maombi).  

2. Jina la Mwombaji…………………………………………………………………………………. 

3. Jina la Biashara………………………………………..Na ya TIN……………………………..  

4. Namba ya Nyumba…………………………Kata………………………..Mtaa………………. 

5. Anuani ya Posta…………………………………Simu Na……………………………………… 

6. Aina ya Leseni inayoombwa…………………………………………………………………….. 

7. Namba ya leseni za zamani(iwapo ni ombo jipya andika mapya)………………………. 

    ……………………………tarehe ilipotolewa……………………………tarehe ya mwisho  

    Kutumika………………………………………………...ada iliyolipwa………………………… 

8. Matumizi ya Ardhi:Kiwanja cha Biashara Na…………………………………kiwanja cha  

    Biashara na mkazi Na………………………………..Eneo lisilopimwa……………………. 

    UTHIBITISHO WA MWOMBAJI  

9. Tarehe ya kujaza fomu…………………………..Saini/muhuri………………………………  

10. MAONI, MAPENDEKEZO, KUHUSU MAOMBI YA LESENI  

OFISI YA UKAGUZI  MAONI  
 

MAELEZO TAREHE JINA KAMILI LA 
AFISA 

SAINI 

(a)Afisa Afya wa Halmashauri  
 

    

(b)Afisa Mipangomiji wa 
Halmashauri 

     

(c)Polisi  
 

    

(d)Afisa Mtendaji wa Kijiji  
 

    

(e)Afisa Biashara wa 
Halmashauri 

     

(f)Mamlaka ya Vileo ya Wilaya  
 

    

 

9. Ada ya leseni Tshs…………………… Stakabadhi Na…………………………….............................  

Tarehe……………………………………… Saini na Muhuri wa Mpokeaji…………………………………. 

10. Namba ya leseni……………………….. ya tarehe………………………………………………………… 

……………………………………….. 

 Saini na Muhuri wa Mtoa Leseni  


