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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

OFISI YA RAIS - TAMISEMI 

 

TANGAZO LA NAFASI ZA AJIRA ZA WALIMU WA SHULE ZA 

MSINGI NA SEKONDARI, FEBRUARI 2019 

Ofisi ya Rais - TAMISEMI inapenda kuutangazia Umma kuwa, Rais wa Jamhuri ya 

Muungano wa Tanzania, Mheshimiwa John Pombe Joseph Magufuli, anaendelea na 

kuongeza idadi ya watumishi katika Sekta ya Umma kwa kutoa nafasi nyingine za ajira 

kwa vijana wa Kitanzania katika Sekta ya Elimu. Mchakato huu wa sasa wa ajira 

utahusisha ajira mpya za watumishi 4549. Ajira hizi zitahusisha walimu wa Shule za 

Msingi na Sekondari. 

Kwa sababu hiyo, OR-TAMISEMI inawatangazia walimu wenye sifa kutuma maombi 

yao kwa njia ya mtandao kupitia kiunganishi cha http://ajira.tamisemi.go.tz (Online 

Teacher Employment Application System – OTEAS).  

Walimu wanaotakiwa kutuma maombi ni wenye sifa za kitaaluma kama ifuatavyo: 

A. WALIMU WATAKAOAJIRIWA SHULE ZA MSINGI 

i. Mwalimu Daraja la IIIA - mwenye Astashahada (Cheti) ya Ualimu; 

ii.  Mwalimu Daraja la IIIB - mwenye Stashahada (Diploma ya Ualimu katika 
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masomo ya English, Civics, Historia, Jiografia na Kiswahili; 

B. WALIMU WATAKAOAJIRIWA SHULE ZA SEKONDARI 

i. Mwalimu Daraja la IIIC - mwenye Shahada ya Ualimu waliosomea Elimu Maalum; 

ii. Mwalimu Daraja la IIIB - mwenye Stashahada (Diploma) ya Ualimu waliosomea 

Elimu Maalum; 

iii. Mwalimu Daraja la IIIB - mwenye Stashahada ya Ualimu somo la Physics, 

Mathematics , Biology & Chemistry; 

iv. Mwalimu Daraja la IIIC - mwenye Shahada ya Ualimu somo la Agriculture 

Science; 

v. Mwalimu Daraja la IIIC - mwenye Shahada ya Ualimu somo la Home Economics; 

vi. Mwalimu Daraja la IIIC - mwenye Shahada ya Ualimu somo la Physics, 

Mathematics, Chemistry & Biology; 

vii. Mwalimu Daraja la IIIC - mwenye Shahada ya Ualimu somo la Book Keeping, 

Commerce, Accounts & Economics; na 

viii. Mwalimu Daraja la IIIC - mwenye Shahada ya Ualimu somo la English, Civics 

& General Studies. 

ix. Mwalimu Daraja la IIIC - mwenye Mahitaji Maalum aliyehitimu Shahada ya 

Ualimu kwa masomo ya English, Civics, General Studies, History, Geography & 

Kiswahili. 

x. Mwalimu Daraja la IIIC - mwenye Shahada ya Ualimu kwa masomo ya English, 

Civics, General Studies, History, Geography & Kiswahili. 
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C. SIFA ZA JUMLA 

Waombaji wa nafasi tajwa hapo juu wawe na sifa za jumla zifuatazo:- 

i. Awe ni Mtanzania; 

ii. Awe amehitimu chuo kinachotambulika na Serikali kati ya mwaka 2014 hadi 

2017; isipokuwa kwa wahitimu wa Elimu ya Ualimu wa masomo ya Fizikia na 

Hisabati; 

iii. Asiwe na umri wa zaidi ya miaka arobaini na tano (45) wakati wa kutuma 

maombi haya; 

iv. Walimu waliowahi kutuma maombi na hawajaajiriwa wanapaswa kutuma 

maombi upya. 

D. MWISHO 

Maombi yote yawasilishwe kwa mtandao na yawe na nakala za vyeti vya 

taaluma,utaalam na kuzaliwa. Mwisho wa kupokea maombi haya ni tarehe 15/03/2019. 

   

 

 


