

HALMASHAURI YA WILAYA YA MEATU



TAARIFA KWA UMMA

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Meatu anasikitika kuwatangazia wananchi kuwa leo asubuhi kumetokea ajali katika msafara wa kumpokea Mwenyekiti wa UVCCM taifa.

Aidha Mkurugenzi anawaomba wananchi wawe watulivu na wenye subira mpaka hapo taarifa sahihi kuhusu chanzo cha ajari pamoja na tathimini ya madhara.

Magari ya dharula("Ambulance") yanasomba majeruhi waliokuwa katika msafara huo wakiwemo waheshimiwa madiwani kuwapeleka hospitali ya Wilaya Meatu kwa ajili ya uchunguzi na matibabu.

Imetolewa na

UTAWALA

10/06/2018