SHULE YA SEKONDARI NYALANJA
S.L.P 141

MEATU
MOB 0784868430/0782836222

TAREHE 15/12/2020.
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YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI
NYALANJA WILAYA YA MEATU MKOA WA SIMIYU MWAKA 2020.

1.0 UTANGULIZI
Ninafurahi kukuarifu kua umechaguliwa kujiunga na kidato cha

kwanza katika shule ya sekondari Nyalanja mwaka....................c.oooeee. ipo
umbali wa km 48
kasikazini/mashariki/magharibi/kusini mwa mji mkuu
wamkoa/halmashauri ya meatu Muhula wa masomo utaanza tarehe
11/01/2021 unatakiwa kuripoti shule kuanzia tarehe 11 /01/2021 na
mwisho wa kuripoti ni tarehe 19/01/2021 ndani ya siku saba.
2.0 MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA
2.1 Sare za shule
(a) Sare za shule hii ni shati nyeupe la mikono mifupi na
suruali ya jani la mgomba kwa. Wavulana na wasichana au piga simu
kwa mkuu wa shule kwa maelezo zaidi (0786868430).
(b} Rangi ya Hijabu ifanane na sare za shule.
(c) Viatu vyeusi na soksi nyeusi.
(d) Aje na vifaa vya usafi ufagio na fyekeo.
(e) Sare ya michezo kwa shule hii ni T-shirt rangi ya dark blue
2.2 Daftari,kalamu na mkebe wa hesabu.
2.3 Chakula cha wanafunzi wa kutwa, nauli ya kwenda shule na
kurudi nyumbani wakati wa likizo, godoro na vifaa vya malazi.
2.4 Mahitaji mengine ya kibinadamu.
2.5 Sheria na kanuni muhimu za shule hii.

Shule hii inaendeshwa kwa mujibu wa sheria na ya Elimu na.25 ya
mwaka 1978 kama ilivyo lekebishwa kwa sheria na.10 ya mwaka 1995.
Aidha inazingatia miongozo yote ya elimu inayotolewa na wizara ya
elimu sayansi na tekinolojia, yenye dhama ya elimu chini ya Ofisi ya
waziri mkuu - TAMISEMI yenye jukumu la usimamizi na uendeshaji
elimu. Unatakiwa kuzingatia mambo ya msingi ambayo yana fafanuliwa
kwa maandishi na utapewa nakala mara baada ya kuripoti shule.



(a) Heshima kwa viongozi,wazazi,wafanyakazi wote, wanafunzi wengine
na jamii kwa ujumla.

(b) Mahudhurio mazuri katika kila shughuli ndani na nje ya shule
kulingana na ratiba ya shule nzima

(c) Kushiriki kwa makini kufanya maandalio ya jioni.

(d) Kuwahi katika kila shughuli za shule na nyingine utakazo pewa.

(e) Kufahamu mipaka ya shule na mazingira kikamilifu maelekezo
juu ya kuwepo ndani ya na nje ya mipaka ya shule wakati wote wa
wanafunzi wako katika shule hii.

(f) Usafi wa shule, mwili na mazingira ya shule kiujumla.

(g) Kuvaa sare za shule wakati wote unaotakiwa.

(h) Kuzingatia ratiba ya shule wakati wote na

(i) Kutunza mali ya shule.

3.0 Makosa yanayoweza kusababisha kufukuzwa au kusimamishwa shule

(a) Wizi.

(b) Uasherati na ushoga.

{(c) Ubakaji.

(d) Ulevi na matumizi ya dawa za kulevya kamavile uvutaji
bangi,cocain,mirungi,kubeli na kadhalika.

(e) Kupigana au kupiga.

(ff Kuharibu kwa makusudi mali ya shule.

(g} Kudharau bendera ya Taifa

{h) Kuwa mjauzito/kupata mimba

(i} Kuoa au kuolewa.

{j) Kugoma, kuchochea na kuongoza au kushiriki kuvuruga Amani
ya shule na usalama wa shule au watu.

(k) Kukataa adhabu kwa makusudi

() Kukutwa na simu ya mkononi eneo la shule.
4.0 Mambo mengine yanayo takiwa kukamilishwa na kuwasilishwa
shuleni na mwanafunzi.

(a) Medical examination fomu ambayo itajazwa na mganga mkuu wa
hospitali ya serikali, form hii itakabidhiwa kwa mkuu wa shule mara
utakapo lipoti shuleni.

(b) Fomu ya mzazi kukiri kukubaliana na sharia,kanuni na
maelekezo mengine yatakayotolewa na shule.

5.0 Tafadhali soma kwa makini maelezo/maagizo haya na kuyatekeleza
kikamilifu.
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MINISTRY OF EDUCATION AND VOCATIONAL TRAINING
NYALANJA HIGH SCHOOL

The Headmistress,
Nyalanja High school,
S.L.P 141,

SIMIYU.

TO
The Medical Officer,

RE:- REQUEST FOR MEDICAL EXAMINATION OF
........................................................................................... STUDENT)
Please examine the above named student for her fitness to pursue her advanced sec education
course at Nyalanja High school.

...................................

Signature and official stamp of Head.

MEDICAL CERTIFICATE (To be completed by the Medical officer)
STUDENTS’ NAME:

Date Desgnation Sign.and Official stamp

Fomu hii ijazwe kikamilifu na daktari na mwanafuzi aje nayo siku ya kuripoti shuleni



MINISTRY OF EDUCATION AND VOCATION TRAINING
NYALANJA SECONDARY SCHOOL
P.0.BOX 141
MEATU - SIMIYU '
REQUEST FOR MEDICAL EXAMINATION
(To be completed by a Medical officer)
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Any additional information e.g., Physical dafects, chronic or family diseases etc.

I certly, the above student is Fit/ Not Fit to pursue further studies
Signature.......coeveeeeeeeiiiiiniacnenns
Designation........ceoeeiiiniiiiinnnnn.
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AHADI YA MZAZI/MLEZI

.......................................................................................................
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1. Asome katika shule ya sekondari Nyalanja, kadiri alivyopangiwa.

2. Nimempa fedha ya mahitaji inayotakiwa na nitashirikiana na walimu
katika suala zima la malezi ya mwanangu na maendeleo yake kitaaluma

Mimi (Jina 1a MWanafunzi) .......coocoeoveeeeeeeeecesee e e
Nimekubali nafasi hii, nitafanya bidii kufuata sheria za shule na kuwatii
walezi na wakubwa, tena nitafanya bidii kujifunza ili nifaulu vyema
masomao yangu.



