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YAH: KUCHAGULIWA KUJIUNGA NA KIDATO CHA KWANZA (I) KWA MWAKA WA
MASOMO 2021 KATIKA SHULE YA SEKONDARI KIMALI
Ninafurahi kukuarifu kwamba umechaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza (I) 2021 katika Shule
ya Sekondari Kimali.

Shule hii ni ya Serikali, kutwa na mchanganyiko (wavulana & wasichana) hivyo utahitajika
kujitegemea kwa chakula na malazi, nauli ya kwenda shuleni na kurudi nyumbani pamoja na
matibabu kwa muda wote wa masomo.

Budakama, umbali wa kilomita 3 Magharibi kutoka mji wa Mwanhuzi (Makao makuu ya wilaya -
Meatu).

Shule itafunguliwa rasmi tarehe 11/01/2021 tayari kwa Usajili na kuanza masomo, hivyo
unatakiwa kufika siku hiyo bila kukosa saa 1:15 Asubuhi baada ya kukamilisha masharti na
taratibu zote kama zilivyoelezwa kwenye kipengele [A] mpaka [F]. Kama hutakuwa umefika shule
hadi 15/01/2021, hatua kali za kisheria zitachukuliwa dhidi yako zikiwemo pamoja na kufikishwa
mahakamani mara moja.

NB: Shule pia inatoa huduma ya Hosteli/Makambi kwa wanafunzi wanaohitaji kuishi shuleni.

Taratibu na mahitaji ya Makambi zitatolewa rasmi baada ya kufungua shule.

Tanbihi: Nafasi hii uliyoipata ni fursa na muhimu sana katika maisha yako ya baadae na
ulimwengu wa sasa. Hivyo, unapaswa kuitumia vyema na kutoipoteza bure.!!!
Kumbuka: “Elimu ni Ukombozi”

Nakutakia maandalizi mema na Karibu sana.
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MASHARTI YA KUJIUNGA NA SHULE:
[A]: SARE ZA SHULE (SCHOOL UNIFORMS):
(i). WAVULANA:
e Suruali mbili (02) ndefu rangi ya Dark blue.

e Mashati mawili (02) meupe ya tetron mikono mifupi yasiyobana na kushika pasi.
e Viatu vyeusi vya ngozi vyenye kamba vinavyong arishwa na kiwi jozi moja (01).
e Soksi dark blue/nyeusi jozi mbili (02).
e Viatu vya michezo (raba jozi moja)
e Bukta moja (01) ya Blue kwa ajili ya michezo.
e Fulana (T-shirt) moja (01) yenye kola shingoni na Nembo ya Shule rangi ya ‘damu ya mzee” kwa ajili
ya michezo na shughuli za nje.
e Tai moja (01) rangi ya Dark blue. Na sweta moja (01) dark blue kwa ajili ya kujikinga na baridi.
(ii). WASICHANA:
o Sketi mbili (02) ndefu kufunika miguu yote rangi ya Dark blue.

e Mashati mawili (02) meupe ya tetron mikono mifupi yasiyobana na kushika pasi. Kwa wasichana
waislam, watavaa mashati meupe mikono mirefu na Ushungi/vijuba rangi nyeupe.
e Viatu vyeusi vya ngozi vyenye kamba vinavyong’arishwa na kiwi jozi moja (01).
e Soksi ndefu (stoking) nyeupe jozi mbili (02).
e Suruali ya Track moja (01) ya Blue kwa ajili ya michezo.
e Fulana (T-shirt) moja (01) yenye kola shingoni na Nembo ya Shule rangi ya ‘damu ya mzee” kwa ajili
ya michezo na shughuli za nje.
e Skafu moja (01) rangi ya Dark blue. Na sweta moja (01) dark blue kwa ajili ya kujikinga na baridi.
Tanbihi: Unatahadharishwa kuwa Suruali na Sketi utakazoshona, ni lazima ziwe ndefu na marinda.
Pia suruali kwa chini ni lazima ziwe na pindo. Suruali za model na Sketi zinazobana (tight)
HAZIRUHUSIWI na hautapokelewa kamwe katika shule hii.
[B]: VIFAA VYA KUJIFUNZIA
e Daftari kubwa (Counter books 4 Quire au 3 Quire) za kuandikia Nukuu za Masomo = 13
e Kalamu za blue/nyeusi = 2
e Kofa (Mathematical Set) =1
e Rula ndefu (sentimita 30) =1
o Kamusi ya Kiingereza (English Dictionary) = 1

[C]: KARO YA SHULE NA MICHANGO MINGINE:

Sera ya Elimu na Mafunzo ya Mwaka 2014 na Ilani ya Uchaguzi ya Chama cha Mapinduzi, (2015 - 2020)
Ibara ya 52 (a) imebainisha kwamba Serikali itatoa elimu ya awali na elimumsingi (darasa la I hadi Kidato
cha 4) bila malipo kuanzia mwaka wa masomo 2016. Hivyo HAPATAKUWA na ulipaji wa Ada na
michango mengine ya shule. Serikali itagharamia michango hiyo.

[D]. MEDICAL EXAMINATION (VIPIMO VYA AFYA):

Utalazimika kupimwa na Mganga wa Hospitali ya Serikali (Wilaya) ili kuthibitisha Afya yako kama
inaruhusu kumudu masomo ya Sekondari. Nenda Hospitali ukiwa na Fomu ‘F’ iliyoambatanishwa, kisha
njoo nayo na uikabidhi mara ufikapo shuleni, ukiwa na taarifa zinazotakiwa toka kwa Mganga wa Serikali.
[E]: SHERIA ZA SHULE:

Utasomewa Sheria na Taratibu za shule mara tu ufikapo shuleni na itabidi uzielewe na kuzifuata
kikamilifu.

Tanbihi: Hakikisha unakuja na mahitaji yote siku ya kufungua shule.



MFANO HALISI WA SKETI YA KIMALI SEKONDARI KWA WASICHANA - 2021

(i) Picha A (ii) Picha B
Maelezo ya ziada juu ya Ushonaji wa Sketi:

1. Sketi ni lazima iwe ndefu kufunika miguu yote kama inavyoonekana hapo juu.

2. Sketi iwe flat (isiwe na marinda) sehemu ya mbele na nyuma kama inavyoonekana kwenye
picha A.

3. Sketi iwe na size ya marinda pembeni (mguu wa kulia na kushoto) kama inavyoonekana
kwenye picha B.

4. Sketi iwe na michirizi miwili meupe ya riboni katikati ya sehemu ya flat ya mbele.
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[F]: STUDENT MEDICAL CERTIFICATE:
Name of Student: Sex: Age:

(To be completed by a government Medical Officer and returned to the Headmaster, Kimali
Secondary School, P.O.BOX 92, MEATU - SIMIYU).

Please examine the Student named above and comment of his/her health by responding to the
following items: Kindly put a tick (Y) in front of each item either YES or NO.

Does the student have problems in connection with;

(@) SIGIE? oo 1. NO
2.YES
I yes Stater. ..o
(b) Hearing? ... ..ot 1.NO
2.YES
I Y@S Stater ...
(C) SPEECITY ...t 1. NO
2.YES
I Y@S StAte:r ..eiii i
(A) ToB. 2 e 1.NO
2.YES
I @S StAtE: ..o
(€) Blood Pressure? ..........ociuiiiiiiiiiiiiiii e 1. NO
2.YES
I Y@8 State:r ..o
(f) Any physical disability? ...........ccooiiiiiiiii 1. NO
2.YES
I @S StAte:r ...t
(g) Any other health problems e.g. Pregnancy, STDs. ........................ 1. NO
2.YES
If yes state:r ..o
(h) Do you therefore recommend the said student medically fit, for student-ship at this school?
.......................................................................................... 1.NO
2. YES
If NO, please state: ......c.ouuiuiuiiiiiiiiii e
Name and Signature Designation
Date: ....oovviiiiiiiii Official stamp: ...........c.cceee.



