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YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI IMALASEKO
WILAYA YA MEATU MKOA WA SIMIYU.
1.0. UTANGULIZI

Nafurahi kukuarifu kwamba umechaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza katika Shule hii
mwaka 2021. Shule ya Sekondari IMALASEKO ipo umbali wa kilometa 52 Kusini mwa Mji
Mkuu wa Wilaya ya Meatu.

Muhula wa kuanza unaanza tarehe 11/01/2021, unatakiwa kuripoti shuleni kuanzia tarehe
06/01/2021 Saa 1:30 Asubuhi na mwisho wa kuripoti ni tarehe20/01/2021. Baada ya hapo
hatua za kisheria zitachukuliwa dhidi ya Wazazi/Walezi wasiowaleta watoto wao kusajiliwa
Shuleni.

Taladhali sana soma viambata vya barua hii na uzingatie maelekezo ili kutekeleza
kuripoti mapema kwani tutaanza kufundisha tarehe 1 1/01/2021

Nakutakia maandalizi mema na karibu sana
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2.0. MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA

2.1.Sare za shule

(a) Wawvulana suruali mbili (2) na tai rangi ya damu ya mzee zenye malinda mawili isiwe
modo na shati mbili (2) nyeupe mikono mifupi.

(b) Wasichana sketi mbili (2) na tai rangi ya damu ya mzee zenye malinda, urefu wa sketi
zenye kufikia Jicho la Mguu [ANKLES)] na shati nyeupe mbili (2) mikono mifupi

(c] Viatu vya shule ni vya ngozi, vyeusi vya kufunika, visigino vifupi na vyenye kamba kwa
wote

(d) Soksi kwa wasichana ni nyeupe ndefu na kwa wavulana ni nyeusi ndefu za wastani

fe) Aje na nguo za michezo bukta, Tisheti ya damu ya mzee pamoja na raba

2.2.Vifaa vya masomo
Daftari kubwa (counter books, Quire two au three) = 09

- Daftari kubwa za kawaida 09 kwa ajili ya majaribio ya kila wiki

- Kalamu za kutosha na mkebe wa hesabu (Mathematical set)

2.3.Ni jukumu la mzazi, mlezi kuhakikisha kuwa mwanafunzi anapata chakula cha mchana
shuleni



Shule inaendeshwa kwa mujibu wa sheria za Elimu Na. 25 ya mwaka 1978 na kama
ilivyorekebishwa kwa sherig Na. 10 ya mwaka 1995, Aidha, inazingatia miongozo yote
inayotolewa na Wizara va Elimu, Sayansi na Teknolojia yenye dhamana va Elimu chini
va Ofisi ya Rais yenye Jukumu la Usimamizi na Uendeshaji Elimu. Unatakiwa kuzingatia
mambo ya msingi yafuatayo ambayo yatafafanuliwa kwa maandishi yake mara baada
va kuripoti shuleni.
(a) Heshima kwa viongozi, wazazi, wafanyakazi, wanafunzi wengine na jamii kwa
wumla ni jambo la lazima
(b) Mahudhurio mazuri katika kila shughuli ndani na nje ya shule kulingana na
ratiba ya shule ni lazima
(¢) Kushiriki kwa makini kufanya maandalio ya jioni (preparation)
(d) Kufahamu mipaka ya shule na kuzingatia kikamilifu maelekezo juu ya kuwepo
ndani na nje ya mipaka hiyo wakati wote wa uwanafunzi wako katika shule hii
(¢) Kutunza usafi wa mwili, mavazi na mazingira ya shule
() Kuvaa sare za shule wakati wote unapotakiwa
(g) Kuzingatia ratiba ya shule wakati wote; na
(h) Kutunza mali za ummea
(1} Kuwahi katika kila shughuli za shule na nyingine utakazopewa.
(J) Kufanya Mazoezi » Majaribio na Mitihani itakayotolewa na Walimu.

Makosa Yafuatayo Yanaweza Kusababisha Kufukuzwa au Kusimamishwa Shule

(a) Wizi

(b) Uasherati na Ushoga

(c) Ubakaji

(d) Ulevi na matumizi ya madawa ya kulevya kama vile bangi, cocaine, milungi,
kubeli n.k.

(e) Kupigana au kupiga

() Kuharibu kwa makusudi mali ya umma

(g) Kudharau bendera ya Taifa

(h) Kuwa mjamzito/ kupata mimba

{i) Kuoa au kuolewa

() Kutoa mimba

(k) Kugoma, kuchochea, kuchokoza ay kushiriki kuvuruga amani na usalama wa
shule au watu

() Kukataa adhabu kwa makusudi

(m)  Kumiliki/kuwa na SIMU Shuleni.
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REQUEST FOR MEDICAL EXAMINATION
(To be completed by a medical Officer)
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